Nhà phố phân lô Hà Huy Tập 82m² giá 8.44 tỷ - Ô tô tránh đỗ thoải mái! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố phân lô Hà Huy Tập 82m² giá 8.44 tỷ - Ô tô tránh đỗ thoải mái!

8.44 tỷ
82 m² - 103 triệu/m²

Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
82 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà đẹp tại khu phân lô Hà Huy Tập, Gia Lâm! Với vị trí đắc địa và thiết kế ấn tượng, đây chính là nơi lý tưởng để an cư và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, thích hợp xây dựng mới hoặc cải tạo theo ý muốn
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, sổ đỏ nở hậu, pháp lý rõ ràng, ô tô tránh đỗ thoải mái, 2 mặt thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Cầu Đuống, tận hưởng không gian sống trong lành
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Các tiện ích như chợ, trường học bán kính chỉ vài phút đi bộ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.44 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản tiềm năng tại khu vực Gia Lâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.