Nhà Phố Phan Kế Bính, Ba Đình 31m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô đỗ cổng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Phan Kế Bính, Ba Đình 31m² giá 11.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô đỗ cổng!

11.5 tỷ
31 m² - 371 triệu/m²

Quận Ba Đình, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phố Phan Kế Bính, quận Ba Đình, Hà Nội. Nằm trong khu vực trung tâm sầm uất, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn nằm trong tầm tay của hàng loạt tiện ích xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 5 tầng, 3 phòng ngủ khép kín, không gian sống thoải mái
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản đầy đủ, ô tô đỗ cổng lý thuyết, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 10m ra mặt phố, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Vị trí đắc địa, gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích khác
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm và những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ưng ý này, giá cả có thể thương lượng!