Nhà phố Phan Huy Ích, Gò Vấp 44.64m² giá 5.95 tỷ - Nội thất cao cấp tặng kèm! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Huy Ích, Gò Vấp 44.64m² giá 5.95 tỷ - Nội thất cao cấp tặng kèm!

5.95 tỷ
44.64 m² - 133 triệu/m²

Phường 14, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
44.64 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp này tại đường Phan Huy Ích, phường 14, quận Gò Vấp. Với thiết kế hiện đại cùng nội thất cao cấp được tặng kèm, nơi đây sẽ là chốn an cư lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44.64m²
  • Bố trí: 2 tầng với 3 phòng ngủ, 3wc, phòng khách và bếp, khu giặt riêng và giếng trời thông thoáng.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây, nằm trong hẻm 5m, có thể đậu xe hơi ngay cửa, khu vực dân trí cao và an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày.
  • Cách trường THPT Gò Vấp chỉ vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển qua các quận lân cận.
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Nhiều quán ăn, cà phê và trung tâm thương mại xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!