Nhà phố Phan Huy Ích Gò Vấp 185,6m² giá 21,2 tỷ - Vị trí hiếm có gần Ga T3 | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Huy Ích Gò Vấp 185,6m² giá 21,2 tỷ - Vị trí hiếm có gần Ga T3

21.2 tỷ
185 m² - 115 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
185 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường 8m Phan Huy Ích, Gò Vấp. Đây là vị trí hiếm có với kết nối giao thông thuận lợi, gần Ga T3 Tân Sơn Nhất và tuyến Metro Bến Thành - Tham Lương đang được triển khai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:185,6m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu với 5 phòng ngủ và 7 WC
  • Đặc điểm:Diện tích sàn sử dụng hơn 500m², phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc làm văn phòng công ty.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ga T3 Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển bằng máy bay
  • Cách tuyến Metro Bến Thành - Tham Lương chỉ vài phút đi bộ
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, yên tĩnh
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:21,2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê dài hạn, tận dụng vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và làm việc trực tiếp với chính chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản quý giá này!