Nhà phố Phan Đình Phùng 70m² mặt tiền 10m - Vị trí kim cương | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Đình Phùng 70m² mặt tiền 10m - Vị trí kim cương

27.7 tỷ
70 m² - 396 triệu/m²

Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

3 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Cơ hội sở hữu "viên kim cương" độc bản tại tuyến phố di sản Phan Đình Phùng, quận Ba Đình. Đây là bất động sản hiếm hoi hội tụ đầy đủ yếu tố từ vị trí đắc địa, mặt tiền bề thế đến tiềm năng khai thác dòng tiền vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng kiên cố, tối ưu không gian sử dụng với mặt tiền lên tới 10m, cực kỳ thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Vị trí nằm trên tuyến phố rợp bóng cây xanh, an ninh tuyệt đối, khu vực dân trí cao, ô tô đỗ thẳng cửa, pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm hành chính quận Ba Đình, gần các cơ quan trọng yếu
  • Cách trường THPT Phan Đình Phùng chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các địa danh nổi tiếng như Hoàng Thành Thăng Long và các khu phố cổ kính
  • Hệ thống ngân hàng, văn phòng đại diện và showroom cao cấp bao quanh
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến hồ Tây và trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 27.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản thế hệ, hoặc khách hàng có nhu cầu kinh doanh showroom, văn phòng ngân hàng, khách sạn mini đẳng cấp với khả năng sinh lời ổn định từ 80–120 triệu/tháng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng hiếm có này. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.