Nhà phố Phan Đăng Lưu, Buôn Ma Thuột 100m² giá 11.999 tỷ - Đối diện Hoa Viên, cho thuê ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Đăng Lưu, Buôn Ma Thuột 100m² giá 11.999 tỷ - Đối diện Hoa Viên, cho thuê ngay!

11.999 tỷ
100 m² - 120 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp nằm trên đường Phan Đăng Lưu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk. Đây là cơ hội hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà vừa để ở vừa để kinh doanh cho thuê. Với thiết kế 4 tầng thông minh, ngôi nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Tầng trệt có sân để xe ô tô, sảnh trống rộng 70-75m² cho thuê làm văn phòng; Tầng 2 gồm phòng khách, bếp và WC; Tầng 3 có 2 phòng ngủ và WC; Tầng 4 là 1 phòng ngủ, 1 sân phơi và 1 WC.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng, phù hợp cho cả gia đình và hoạt động kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trạm Metro, thuận tiện di chuyển và kết nối với trung tâm thành phố.
  • Đối diện Hoa Viên, mang lại không gian xanh và thư giãn cho gia đình.
  • Cách chợ Buôn Ma Thuột chỉ 1km, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận tiện cho con em đi học và chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê văn phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian tuyệt vời này.