Nhà phố Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh 28m² giá 5.54 tỷ - Nhà mới ở ngay, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh 28m² giá 5.54 tỷ - Nhà mới ở ngay, hoàn công đầy đủ!

5.54 tỷ
28 m² - 198 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại đường Phan Đăng Lưu, phường 5, quận Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà này sẵn sàng đáp ứng nhu cầu sống của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 vệ sinh
  • Đặc điểm:Nhà mới, hoàn công đầy đủ, hẻm ba gác, gần mặt tiền

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến cấp 3, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ mất 5 phút để đến siêu thị VinMart và CoopMart
  • Gần công viên, khu vui chơi giải trí, phù hợp cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến Quận 1 qua các tuyến đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:5.54 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc cho nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng sinh lời từ vị trí đắc địa này.

Liên hệ:

Hãy đến xem nhà ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!