Nhà phố Phạm Thế Hiển Quận 8, 51m², giá 2.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phạm Thế Hiển Quận 8, 51m², giá 2.95 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

2.95 tỷ
51 m² - 58 triệu/m²

Phường 07, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

5 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
51 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố tại vị trí vàng đường Phạm Thế Hiển, Quận 8 với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống ổn định hoặc đầu tư giữ tiền với dòng tiền cho thuê sẵn có hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m² (diện tích thực tế 52.5m², công nhận 51.3m²).
  • Bố trí: Nhà kết cấu trệt, 1 lửng kiên cố, được chia làm 2 căn riêng biệt, mỗi căn gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu phong thủy tốt (8.3m x 6m, nở hậu 9m), đúc cột bê tông cốt thép kiên cố, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Lợi, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Cách trường học Bình An chỉ vài phút di chuyển, an tâm cho việc học tập của con trẻ
  • Gần siêu thị Điện Máy Xanh, đáp ứng nhu cầu gia dụng và mua sắm
  • Kết nối nhanh chóng đến các ngân hàng lớn như Sacombank
  • Gần các trục đường huyết mạch: Tạ Quang Bửu, Quốc lộ 50 và Nguyễn Văn Linh, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Quận 1, Quận 5 và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.95 tỷ (tương đương hơn 56 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này cực kỳ phù hợp với gia đình nhỏ muốn an cư tại Quận 8 hoặc nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản có sẵn dòng tiền cho thuê ổn định 8 triệu/tháng, tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt nhất khu vực. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!