Nhà phố Phạm Ngũ Lão, Quận 1, 128m² giá 52 tỷ - Kinh doanh sầm uất, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phạm Ngũ Lão, Quận 1, 128m² giá 52 tỷ - Kinh doanh sầm uất, vị trí vàng!

52 tỷ
128 m² - 406 triệu/m²

Phạm Ngũ Lão, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
128 m²

Chỉ còn rất ít cơ hội để sở hữu một căn nhà phố tại vị trí đắc địa như thế này! Nhà 3 tầng bê tông cốt thép, nằm trong hẻm xe hơi, sát mặt tiền đường, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống. Không chỉ đáp ứng nhu cầu ở, bất động sản này còn mang lại tiềm năng kinh doanh vô cùng lớn nhờ vào vị trí trung tâm sầm uất của Quận 1.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128m² (6.7×19)
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, có không gian rộng rãi, thoáng mát
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Bến Thành khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần Trung tâm thương mại Vincom và nhiều quán ăn nổi tiếng
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần nhiều dịch vụ tiện ích như bệnh viện, trường học, ngân hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 52 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc muốn sở hữu một chốn an cư lý tưởng giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ 24/7.