Nhà phố Phạm Hữu Lầu, quận 7, 91m² giá 4.7 tỷ - Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Phạm Hữu Lầu, quận 7, 91m² giá 4.7 tỷ - Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng!

4.7 tỷ
91 m² - 52 triệu/m²

7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại quận 7. Với vị trí thuận lợi và giá cả hợp lý, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: Phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phước Long chỉ 100m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần khu đô thị The Era Town và Đức Khải, phát triển đồng bộ
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến Phú Mỹ Hưng, khu vực trung tâm sôi động
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích và dịch vụ hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!