Nhà Phố Phạm Hữu Lầu Q7 98m² – 16.8 tỷ – Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Phạm Hữu Lầu Q7 98m² – 16.8 tỷ – Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

16.8 tỷ
98 m² - 171 triệu/m²

Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
98 m²

Đón đầu cơ hội vàng tại trung tâm Quận 7! Bán nhà phố mặt tiền đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất, mang lại lợi nhuận kép cho cả an cư và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:98m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt, 3 lầu với 4 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh. Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu cho mọi nhu cầu.
  • Đặc điểm:Khuôn đất vuông vức (5x20m) cực đẹp, mặt tiền đường lớn Phạm Hữu Lầu, sổ hồng riêng chính chủ, công chứng nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng kết nối các tuyến đường huyết mạch Nguyễn Lương Bằng, Nguyễn Văn Linh, thuận tiện di chuyển.
  • Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng với đầy đủ tiện ích cao cấp: trung tâm thương mại Crescent Mall, SC VivoCity.
  • Gần các trường quốc tế uy tín như Trường Quốc tế Canada (CIS), Trường Quốc tế Hàn Quốc, Trường Quốc tế Nhật Bản.
  • Cách Bệnh viện FV và Bệnh viện Tim Tâm Đức chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo chăm sóc sức khỏe.
  • Khu vực dân cư sầm uất, nhiều văn phòng, cửa hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.
  • Gần chợ Phước Long, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.8 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê văn phòng, showroom, spa hoặc căn hộ dịch vụ. Đồng thời, cũng là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn kinh doanh tại gia hoặc tìm kiếm không gian sống tiện nghi, đẳng cấp tại trung tâm Quận 7.