Nhà phố Ô Chợ Dừa, Đống Đa 49.7m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ô Chợ Dừa, Đống Đa 49.7m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

10.3 tỷ
49.7 m² - 207 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
49.7 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời ngay tại phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa! Với diện tích 49.7m² và giá chỉ 10.3 tỷ, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49.7m²
  • Bố trí: 2 tầng cũ, phù hợp xây mới với ý tưởng sống gần hồ và công viên
  • Đặc điểm: Cách đường Lê Duẩn 110m, ngõ trước nhà rộng 3m, không gian thoáng đãng, gần mặt hồ Ba Mẫu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Ba Mẫu, lý tưởng cho những buổi đi dạo và thư giãn
  • Chỉ cách Công viên Lê Nin 500m, không gian xanh mát cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm quận Đống Đa
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê homestay hoặc tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội