Nhà phố Ô Chợ Dừa 84m² giá 27.9 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy, gara ô tô! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ô Chợ Dừa 84m² giá 27.9 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy, gara ô tô!

27.9 tỷ
84 m² - 332 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
84 m²

Khám phá ngay ngôi nhà phố hiện đại tại Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội. Với thiết kế 6 tầng sang trọng, thang máy tiện lợi, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đông thành viên hoặc nhu cầu kinh doanh văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: Tầng 1: GARA ô tô, bếp; Tầng 2: Tầng lửng làm văn phòng, phòng khách; Tầng 3: 2 phòng ngủ, vệ sinh; Tầng 4: 2 phòng ngủ, vệ sinh; Tầng 5: 2 phòng ngủ, vệ sinh; Tầng 6: Phòng thờ, sân phơi, sân trà.
  • Đặc điểm: Nhà 6 tầng, thang máy, 2 mặt thoáng sáng, phân lô ô tô tránh nhau.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Ô Chợ Dừa, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ô Chợ Dừa chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm như Đống Đa, Ba Đình
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho sinh sống và làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc các doanh nghiệp nhỏ đang tìm kiếm không gian văn phòng làm việc hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đi xem nhà!