Nhà phố Noble Palace Tây Thăng Long 177m² giá 11,68 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Noble Palace Tây Thăng Long 177m² giá 11,68 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

11.68 tỷ
50 m² - 234 triệu/m²

Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50 m²

Đầu tư ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sinh lời từ nhà phố đẳng cấp tại Noble Palace Tây Thăng Long! Với diện tích 177m², xây dựng 4 tầng, nhà phố này nằm trên mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài, chỉ cách Hồ Tây 15 phút di chuyển. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:177m²
  • Bố trí:4 tầng
  • Hướng nhà:Đông - Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại Lộ Tây Thăng Long rộng 60m, thuận tiện di chuyển
  • Cách đường Legend Avenue Noble 50m, hạ tầng hoàn thiện
  • Đường Hoàng Quốc Việt nối dài rộng 40m, kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến Hồ Tây, khu vực giải trí và thư giãn lý tưởng
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, và các trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:11,68 tỷ VND
  • Vốn tự có:Từ 3,2 tỷ VND
  • Chiết khấu:Lên đến 11%
  • Hỗ trợ vay:70% giá trị liền kề shophouse, lãi suất 0% trong 24 tháng

Phù hợp với ai:

Nhà phố này rất thích hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ sự phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà phố đẳng cấp tại Noble Palace Tây Thăng Long! Hãy liên hệ ngay để nhận báo giá và lựa chọn căn đẹp nhất cho bạn.