Nhà phố Nhuyễn Chính 178m² 60 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nhuyễn Chính 178m² 60 tỷ - Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh!

60 tỷ
178 m² - 337 triệu/m²

Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

16 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
178 m²

Sở hữu ngay tòa nhà văn phòng mặt phố Nhuyễn Chính - Lô góc 3 mặt thoáng, dòng tiền cực khủng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:178m²
  • Bố trí:Tòa nhà 8 tầng thiết kế thông sàn chuẩn văn phòng, có tầng hầm và thang máy nhập khẩu
  • Đặc điểm:Lô góc 3 mặt thoáng, ô tô tránh nhau, mặt tiền rộng, đầy đủ hệ thống PCCC và đã hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp khu vực Tân Mai, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách chợ Tân Mai chỉ vài phút di chuyển, mua sắm cực kỳ tiện lợi
  • Gần các trục đường huyết mạch Giải Phóng, Trương Định, giao thông kết nối nhanh chóng
  • Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất, tiềm năng tăng giá cực cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:60 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp làm văn phòng công ty, trung tâm đào tạo, Spa cao cấp hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định gần 200 triệu/tháng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!