Nhà phố Nhơn Đức Nhà Bè 23.4m² giá 1.28 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nhơn Đức Nhà Bè 23.4m² giá 1.28 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

1.28 tỷ
23.4 m² - 55 triệu/m²

Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
23.4 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Nhơn Đức, Nhà Bè! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc một vị trí kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23.4m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 2 phòng ngủ và ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà có mặt tiền hẻm rộng 8m, gần mặt tiền đường Lê Văn Lương, trang bị đầy đủ nội thất như tủ lạnh, điều hòa, máy giặt, máy nước nóng, rèm, nệm và nội thất gia công tỉ mỉ, chắc chắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Nhơn Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trạm xe buýt chỉ 300m, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần trường học và các tiện ích công cộng khác
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.280 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Nhà Bè.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà 24/7.