Nhà phố Nguyễn Xiển Long Bình 112m² giá 10,9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Xiển Long Bình 112m² giá 10,9 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

10.9 tỷ
112 m² - 97 triệu/m²

Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

19 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
112 m²

Bất động sản mặt tiền Nguyễn Xiển sở hữu vị trí sáng giá tại phường Long Bình, phù hợp khai thác kinh doanh, xây khách sạn, nhà nghỉ hoặc căn hộ dịch vụ cao tầng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:112m²
  • Bố trí:Đất mặt tiền ngang 5m, tổng diện tích thực tế khoảng 150m², diện tích công nhận 112m²
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường nhựa rộng 30m, gần Vinhomes Grand Park khoảng 500m, hệ số xây dựng 6.0, có thể xây 1 hầm 6 lầu 1 tum, sổ hồng cá nhân sẵn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vinhomes Grand Park khoảng 500m, thuận tiện thừa hưởng hệ tiện ích đô thị hiện đại của khu vực
  • Gần chợ, trường cấp 2 và trạm y tế, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt và an cư
  • Kết nối nhanh đến Vành đai 3, thuận lợi di chuyển liên vùng và gia tăng tiềm năng khai thác thương mại
  • Khu dân cư sầm uất, mặt tiền rộng, phù hợp mở showroom, khách sạn, nhà nghỉ hoặc căn hộ dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10,9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với nhà đầu tư cần quỹ đất mặt tiền có khả năng xây cao tầng, khách mua làm tài sản khai thác dòng tiền hoặc kết hợp ở và kinh doanh tại Thủ Đức.

Liên hệ:

Tài sản mặt tiền hiếm, pháp lý sẵn và tiềm năng khai thác rõ ràng, hãy liên hệ sớm để xem vị trí thực tế và thương lượng trực tiếp.