Nhà phố Nguyễn Văn Luông Q6 59m² 11.3 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Văn Luông Q6 59m² 11.3 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

11.3 tỷ
59 m² - 192 triệu/m²

Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh

24 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
59 m²

Sở hữu ngay vị trí vàng đối diện công viên tại đường Nguyễn Văn Luông, Quận 6 - nơi lý tưởng để khởi tạo kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định hàng tháng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m² (3.55m x 16.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu kiên cố với tổng diện tích sử dụng lên đến 114m²
  • Đặc điểm: Lề đường rộng rãi, thuận tiện để xe và bố trí bàn ghế kinh doanh. Hiện đang vận hành quán trà sữa thành công, khách thuê có nhu cầu gia hạn hợp đồng lâu dài, khẳng định vị thế đắc địa của căn nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên xanh mát, tạo không gian thoáng đãng và thu hút khách hàng
  • Gần chợ Nguyễn Văn Luông, khu vực dân cư sầm uất, giao thương nhộn nhịp
  • Thuận tiện di chuyển ra các trục đường huyết mạch như Hậu Giang, Kinh Dương Vương
  • Xung quanh tập trung nhiều hệ thống ngân hàng và văn phòng công ty
  • Gần các trường học các cấp trong khu vực, đảm bảo tiện ích giáo dục cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền sẵn, hoặc những chủ doanh nghiệp muốn mở showroom, quán cafe, trà sữa tại vị trí trung tâm Quận 6.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất cho vị trí kinh doanh tiềm năng này!