Nhà phố Nguyễn Văn Đậu 53m² giá 9.6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Văn Đậu 53m² giá 9.6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

9.6 tỷ
53 m² - 181 triệu/m²

11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
53 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại Nguyễn Văn Đậu, quận Bình Thạnh! Ngôi nhà mới xây 100% với thiết kế hiện đại, bề ngang lớn và vị trí siêu đắc địa sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53m² (4.5m x 14m)
  • Bố trí: 5 tầng - 4 phòng ngủ - 5 toilet - có sân để xe rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà mới, có thang máy, hẻm xe hơi 7 chỗ vào ra thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hẻm 273 Nguyễn Văn Đậu, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Thông hẻm 428 Lê Quang Định, kết nối nhanh chóng đến các khu vực khác
  • Chỉ mất vài phút đến trung tâm thương mại và các tiện ích công cộng
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh, lý tưởng để sinh sống và phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi trong lòng thành phố với vị trí đắc địa và giá cả hợp lý.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!