Nhà Phố Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận 70m² 32.5 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Trọng Tuyển Phú Nhuận 70m² 32.5 tỷ - Vị trí đắc địa

32.5 tỷ
70 m² - 464 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

26 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
70 m²

Sở hữu siêu phẩm nhà phố góc 3 mặt tiền cực hiếm tại khu VIP nhất đường Nguyễn Trọng Tuyển, mang lại giá trị kinh doanh và định vị thương hiệu tuyệt vời cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m² (4.1m x 17m), khuôn đất vuông vức
  • Bố trí:Kết cấu 5 tầng hiện đại, trang bị thang máy di chuyển thuận tiện
  • Đặc điểm:Vị trí góc 3 mặt tiền siêu thoáng, đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hóa diện tích trưng bày và kinh doanh mọi ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu ẩm thực và thương mại Phan Xích Long chỉ vài phút di chuyển
  • Xung quanh tập trung nhiều văn phòng công ty và hệ thống ngân hàng lớn
  • Gần các trường học uy tín và cơ sở y tế chất lượng cao tại Quận Phú Nhuận
  • Thuận tiện kết nối nhanh chóng sang Quận 1 và Quận Bình Thạnh qua các trục đường chính
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, môi trường kinh doanh sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:32.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm lý tưởng cho các nhà đầu tư săn tìm bất động sản giá trị, doanh nghiệp mở showroom, spa, phòng khám hoặc xây dựng trụ sở văn phòng công ty cao cấp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và sở hữu siêu phẩm bất động sản hiếm có này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam