Nhà phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 13m² giá 1.99 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chờ cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 13m² giá 1.99 tỷ - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chờ cấp!

1.99 tỷ
13 m² - 153 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
13 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi trong một khu vực phát triển sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 13m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 3 tầng
  • Đặc điểm: Giấy tờ đóng thuế, sổ đỏ chờ cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Thanh Xuân chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn, thuận tiện cho việc đi lại
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ, cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích trong cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.