Nhà phố Nguyễn Trãi Q5 - 58m², 5 tầng, 9 CHDV, Dòng tiền 600tr/năm | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Trãi Q5 - 58m², 5 tầng, 9 CHDV, Dòng tiền 600tr/năm

8.999 tỷ
58 m² - 155 triệu/m²

Phường 07, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
58 m²

Nhà phố "gà đẻ trứng vàng" ngay lõi trung tâm Quận 5 - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58m² (Ngang 4.5m x 13m)
  • Bố trí: 5 tầng (Trệt + 4 Lầu) gồm 9 căn hộ dịch vụ (CHDV) full nội thất.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Trãi, khu vực "vàng" với nhu cầu thuê cao. Hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển. Pháp lý sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, ngân hàng đang giữ hộ đảm bảo an tâm.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề UBND Quận 5, thuận tiện các thủ tục hành chính.
  • Gần các cụm bệnh viện lớn như Bệnh viện Đại học Y Dược, Bệnh viện Chợ Rẫy, Bệnh viện Hùng Vương, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế.
  • Nằm trên trục đường Nguyễn Trãi sầm uất, dễ dàng tiếp cận các khu mua sắm, giải trí, ẩm thực đa dạng của Quận 5 và các quận lân cận.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Sài Gòn, Đại học Kinh tế TP.HCM, thuận tiện cho sinh viên thuê.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 qua các tuyến đường huyết mạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.999 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, hiệu suất khai thác cao (gần gấp đôi lãi suất ngân hàng) tại khu vực trung tâm TP.HCM. Phù hợp với nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có khả năng sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Sở hữu ngay "mỏ vàng" tại Quận 5 với dòng tiền 600 triệu/năm! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.