6 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố Nguyễn Trãi 321m² giá 41.73 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!
41.73 tỷ
321 m² - 130 triệu/m²
Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
321 m²
Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá ngay tâm điểm du lịch sầm uất tại Nha Trang!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:321m² (ngang 6m)
- Bố trí:1 trệt, 2 lầu, 1 tum; gồm 10 phòng ngủ, 7WC, 3 bếp, phòng khách, phòng thờ và sân thượng thoáng mát
- Đặc điểm:Mặt tiền đường rộng 10m, hướng Tây Bắc, thiết kế rộng rãi và tối ưu hóa công năng sử dụng
Tiện ích xung quanh:
- Đối diện Nhà thờ Đá Nha Trang, điểm nhấn kiến trúc nổi tiếng
- Cách vòng xoay Ngã 7 chỉ 30m, giao thông cực kỳ thuận tiện và thông thoáng
- Chỉ cách bãi biển Nha Trang 350m, đón đầu lượng khách du lịch khổng lồ
- Nằm tại trung tâm Phước Tiến, dễ dàng tiếp cận các khu phố ẩm thực và mua sắm
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, hạ tầng đô thị hoàn thiện
Giá và điều kiện:
- Giá bán:41.73 tỷ (Có thương lượng chính chủ)
- Thuế phí:Bên bán chịu toàn bộ chi phí thuế và phí liên quan
Phù hợp với ai:
Lý tưởng cho các nhà đầu tư xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ (Apartment), văn phòng công ty hoặc hộ gia đình muốn kinh doanh đa ngành nghề tại trung tâm thành phố.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng mức giá tốt nhất!
TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam
Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội