Nhà Phố Nguyễn Thiện Thuật Vũng Tàu 62m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Thiện Thuật Vũng Tàu 62m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

8.4 tỷ
62 m² - 135 triệu/m²

Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
62 m²

Tìm kiếm cơ hội vàng để kinh doanh và an cư tại Vũng Tàu? Căn nhà phố mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 2 lầu, thiết kế hiện đại pha nét châu Âu, tối ưu không gian sống và kinh doanh.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường rộng, vỉa hè lớn, rất thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh. Nhà hướng Tây Bắc mát mẻ, full thổ cư, pháp lý sổ hồng riêng sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vũng Tàu, thuận tiện mua sắm hàng ngày và kinh doanh.
  • Cách Bãi Sau Vũng Tàu chỉ vài phút di chuyển bằng xe máy, tiềm năng phát triển du lịch lớn.
  • Xung quanh có trường THCS Nguyễn Thái Học, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Lê Lợi, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Khu vực mặt tiền sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, tạo dòng tiền ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.4 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn kết hợp an cư và kinh doanh tại trung tâm Vũng Tàu. Đồng thời, là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có vị trí đắc địa, pháp lý rõ ràng và khả năng khai thác thương mại cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.