Nhà phố Nguyễn Thị Thập Q7 56m² giá 9.52 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Thị Thập Q7 56m² giá 9.52 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

9.52 tỷ
56 m² - 170 triệu/m²

Phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
56 m²

Nhà phố 1 trệt 3 lầu ngay trục đường Nguyễn Thị Thập, Quận 7, thiết kế thoáng đẹp, dọn vào ở ngay, phù hợp gia đình cần không gian sống tiện nghi giữa khu dân cư sầm uất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:56m² (ngang 4,5m x dài 12,2m)
  • Bố trí:1 trệt, 3 lầu, gồm phòng khách, bếp và 4 phòng ngủ rộng rãi, có ban công thoáng sáng
  • Đặc điểm:Nhà phố gần ngã tư Nguyễn Thị Thập, khu dân cư hiện hữu, kinh doanh dịch vụ sầm uất, nhà chính chủ, pháp lý rõ ràng, thích hợp an cư kết hợp cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực Nguyễn Thị Thập, Quận 7 phát triển đồng bộ, đầy đủ tiện ích đô thị hiện đại
  • Gần hệ thống trường học các cấp trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học
  • Dễ dàng tiếp cận chợ, siêu thị và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Khu vực tập trung nhiều quán ăn, cà phê, dịch vụ giải trí, sinh hoạt thuận tiện cả ngày lẫn đêm
  • Thuận tiện di chuyển qua các trục đường lớn kết nối nhanh về trung tâm Quận 1 và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.52 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ muốn tìm chỗ ở ổn định tại Quận 7, cần 4 phòng ngủ rộng rãi, vừa tiện đi làm vào trung tâm thành phố, vừa thuận lợi cho con cái học hành; cũng thích hợp cho khách mua đầu tư giữ tài sản hoặc khai thác cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, sắp xếp xem nhà thực tế và thương lượng giá trực tiếp với chính chủ.