Nhà phố Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 - 56m² - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 - 56m² - Vị trí đắc địa

40 tỷ
56 m² - 714 triệu/m²

Phường 05, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

13 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng ngay trung tâm Quận 3 trên trục đường huyết mạch Nguyễn Thị Minh Khai. Căn nhà sở hữu lợi thế mặt tiền đắc địa, phù hợp cho khách hàng mua để ở kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng đại diện sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (ngang 4m x dài 14m)
  • Bố trí: Kết cấu vững chắc bao gồm 5 tầng, không gian thiết kế tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Vị trí trung tâm sầm uất, giao thông thuận tiện, pháp lý sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Tao Đàn chỉ 5 phút di chuyển, không gian xanh mát
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Kiến Trúc, ĐH Kinh Tế TP.HCM
  • Nằm ngay khu vực tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng và các thương hiệu lớn
  • Cách Bệnh viện Từ Dũ và Bệnh viện Da Liễu chỉ trong bán kính 1km
  • Kết nối nhanh chóng sang Quận 1, Quận 10 qua các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản giữ tiền có giá trị tăng trưởng cao, hoặc doanh nhân muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh tại vị trí trung tâm TP.HCM.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ xem nhà và cung cấp hồ sơ pháp lý chi tiết nhất.