Nhà phố Nguyễn Thị Định 38m² giá 23.5 tỷ - Vị trí siêu đẹp, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Thị Định 38m² giá 23.5 tỷ - Vị trí siêu đẹp, ô tô tránh!

23.5 tỷ
38 m² - 618 triệu/m²

Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố hoàn hảo tại khu phân lô cán bộ Nguyễn Thị Định! Với vị trí siêu đẹp, chỉ cách mặt phố 15m, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mô hình kinh doanh sạch sẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 3.7m
  • Đặc điểm: Kiến trúc hiện đại, còn rất mới, phù hợp cho các mô hình kinh doanh như văn phòng công ty, spa, showroom nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Khu vực an ninh tuyệt đối, hàng xóm văn minh
  • Gần các trục đường lớn như Nguyễn Thị Định, Trung Hòa, Trần Duy Hưng, thuận tiện di chuyển
  • Cách các dịch vụ tiện ích như siêu thị, ngân hàng, và trường học chỉ vài phút đi bộ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.5 tỷ (có thương lượng)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
  • Miễn trung gian và quảng cáo.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các doanh nghiệp nhỏ đang tìm kiếm một địa điểm lý tưởng để phát triển, cũng như cho những gia đình mong muốn một không gian sống hiện đại, tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam