Nhà phố Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp 25.2m² giá 3.79 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Thái Sơn, Gò Vấp 25.2m² giá 3.79 tỷ - Chính chủ bán gấp!

3.79 tỷ
25.2 m² - 150 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
25.2 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố lý tưởng tại đường Nguyễn Thái Sơn, phường 5, quận Gò Vấp! Ngôi nhà với thiết kế 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25.2m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm 5m, xe tải vào thoải mái, gần ĐH Văn Lang, Emart

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Văn Lang, thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt của sinh viên
  • Cách Emart chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện, và chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.79 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, sinh viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.