Nhà phố Nguyễn Thái Bình, Tân Bình 21m² giá 10 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Thái Bình, Tân Bình 21m² giá 10 tỷ - Vị trí đẹp

10 tỷ
21 m² - 476 triệu/m²

Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
21 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố ngay trung tâm phường 4, quận Tân Bình với vị trí đắc địa, thuận tiện kinh doanh hoặc an cư lâu dài. Căn nhà sở hữu vị trí vàng trên đường Nguyễn Thái Bình, nơi giao thương sầm uất và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 21m²
  • Bố trí: Không gian tối ưu, thiết kế hợp lý phù hợp làm văn phòng hoặc kết hợp ở
  • Đặc điểm: Nhà chính chủ, pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sang tên công chứng nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút di chuyển
  • Gần chợ Hoàng Hoa Thám, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Nằm trong khu vực dân trí cao, gần nhiều trường học các cấp
  • Gần bệnh viện Thống Nhất, đảm bảo dịch vụ chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Cộng Hòa, Trường Chinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm một bất động sản tại trung tâm quận Tân Bình để ở, làm văn phòng đại diện hoặc đầu tư cho thuê với tiềm năng giữ giá tốt.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội