Nhà Phố Nguyễn Sơn Tân Phú 105m² 14.1 Tỷ - Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Sơn Tân Phú 105m² 14.1 Tỷ - Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh!

14.1 tỷ
105 m² - 134 triệu/m²

Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
105 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm căn góc 2 mặt hẻm xe tải, vị trí đắc địa sát mặt tiền đường Nguyễn Sơn, cực kỳ lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 105m² (Ngang 6.2m x Dài 17m, nở hậu tài lộc 7m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lầu đúc BTCT kiên cố, đầy đủ công năng
  • Đặc điểm: Thiết kế gồm 6 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách và phòng bếp rộng rãi. Nhà mới xây tâm huyết, kết cấu chắc chắn, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay. Căn góc thoáng đãng, hẻm trước nhà 8m, hẻm sau 5m, trục đường thông tứ tung, xe tải tránh nhau thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Nguyễn Sơn chỉ 1 căn nhà, khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Tân Phú
  • Gần chợ Nguyễn Sơn và siêu thị Big C Phú Thạnh, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giáo dục hoàn chỉnh với trường Tiểu học Lê Lai và THCS Phan Bội Châu trong bán kính gần
  • Khu vực tập trung nhiều phòng giao dịch ngân hàng, văn phòng công ty và các chuỗi cafe thương hiệu
  • Giao thông kết nối thuận lợi, dễ dàng di chuyển ra trục Lũy Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu và Thạch Lam

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.1 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sẵn sàng công chứng ngay

Phù hợp với ai:

Lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm vị trí đắc địa để mở văn phòng, spa, phòng khám, kinh doanh đa ngành nghề với tiềm năng sinh lời cao.