2 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Hà Nội
- Quận Hà Đông
Nhà phố Nguyễn Sơn Hà Đông 105m² 31 tỷ - Chính chủ bán
31 tỷ
105 m² - 295 triệu/m²
Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
105 m²
Chính chủ bán nhà phố Nguyễn Sơn, lô góc ngõ thông, dễ chia 2 lô hoặc xây tòa nhà văn phòng.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:105m²
- Bố trí:4 tầng vuông vắn, mặt tiền 8.2m phù hợp thang máy và văn phòng
- Đặc điểm:Lô góc, ngõ ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ, thuận tiện đưa xe máy và ô tô vào nhà
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Hà Đông, thuận tiện mua sắm và dịch vụ hàng ngày
- Cách Vincom Plaza Hà Đông chưa đầy 2km, kết nối trung tâm thương mại hiện đại
- Ga Hà Đông tuyến Metro số 2A phục vụ di chuyển nhanh tới nội đô
- Gần Bệnh viện Đa khoa Hà Đông để chăm sóc sức khỏe gia đình
- Tiếp cận UBND quận Hà Đông và trung tâm hành chính trong 10 phút xe máy
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:31 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp nhà đầu tư xây tòa nhà văn phòng hoặc gia đình nâng cấp không gian sống quận Hà Đông.
Liên hệ:
Đặt lịch xem nhà để nắm bắt cơ hội sở hữu vị trí vàng tại Nguyễn Sơn.