Nhà phố Nguyễn Quang Diêu Tân Quý 84m² giá 9.85 tỷ - Khu phân lô VIP! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Quang Diêu Tân Quý 84m² giá 9.85 tỷ - Khu phân lô VIP!

9.85 tỷ
84 m² - 117 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
84 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại khu phân lô VIP, đường Nguyễn Quang Diêu, phường Tân Quý, quận Tân Phú. Với diện tích 84m², ngôi nhà 2 tầng này được thiết kế tối ưu, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ (có phòng ngủ dưới trệt), 2 WC, phòng thờ
  • Đặc điểm: Sân để xe rộng, hẻm 6m thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quý, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Tân Quý chỉ 500m, an tâm cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Tân Phú, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và đầy đủ tiện ích trong khu vực thành phố.

Liên hệ:

Đừng chần chờ, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!