Nhà phố Nguyễn Kim, Tân Thành 78m² - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Kim, Tân Thành 78m² - Sẵn sàng ở ngay!

4.49 tỷ
78 m² - 58 triệu/m²

Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

22 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
78 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại vị trí đắc địa phường Tân Thành, Buôn Ma Thuột với không gian sống thoáng đãng và tiện nghi. Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm tổ ấm an cư ngay trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (5 x 15,3m) - Thổ cư 100%
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu thiết kế hiện đại bao gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ, giếng trời lấy sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Nam mát mẻ, sân trước rộng rãi để được ô tô, nội thất bố trí khoa học, không gian thoáng đãng, sẵn sàng dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm Ngã 6 Buôn Ma Thuột chỉ hơn 1km, thuận tiện di chuyển
  • Gần khu đô thị EcoPlace, tận hưởng không gian sống đẳng cấp
  • Xung quanh tập trung nhiều trường học các cấp và khu dân cư trí thức
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi xe
  • An ninh khu vực được đảm bảo, môi trường sống yên tĩnh, thoáng mát

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.49 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, thủ tục sang tên nhanh chóng

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc khách hàng muốn tìm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực trung tâm Tân Thành, nơi có hạ tầng ổn định và môi trường sống văn minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!