Nhà phố Nguyễn Duy Hiệu Hội An 214m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Duy Hiệu Hội An 214m² - Ô tô vào tận nhà

13.3 tỷ
214 m² - 62 triệu/m²

Thành Phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
214 m²

Nhà phố diện tích lớn ngay khu khách Tây Nguyễn Duy Hiệu, kiệt ô tô vào tận nhà, vừa ở vừa khai thác kinh doanh cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:214m²
  • Bố trí:Sân đậu ô tô riêng, 1 phòng khách rộng, giếng trời lớn giữa nhà, 2 cầu thang bộ (trước và giữa nhà), 4 phòng ngủ (trong đó có 1 phòng ngủ khép kín), 3 nhà vệ sinh và 1 phòng thờ riêng.
  • Đặc điểm:Nhà kiệt ô tô đường Nguyễn Duy Hiệu, gần chợ Hội An, khu Tây đông đúc khách du lịch, không gian thông thoáng nhờ giếng trời, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh homestay hoặc cho thuê dài hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hội An, thuận tiện mua sắm, sinh hoạt hằng ngày và tiếp cận nguồn khách du lịch.
  • Khu vực tập trung nhiều homestay, khách sạn mini, nhà hàng và quán cà phê phục vụ khách Tây quanh năm.
  • Dễ dàng di chuyển vào khu phố cổ Hội An và các điểm tham quan nổi tiếng, thu hút lượng khách ổn định.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí tốt, đường sá thông thoáng, ô tô ra vào thuận tiện.
  • Xung quanh đầy đủ tiện ích đô thị như siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ giải trí và du lịch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình đông người muốn an cư lâu dài tại trung tâm Hội An, đồng thời phù hợp với nhà đầu tư muốn khai thác homestay mini, cho thuê khách Tây để tạo dòng tiền ổn định quanh năm.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp, cơ hội sở hữu căn nhà diện tích lớn hiếm có tại khu khách Tây Nguyễn Duy Hiệu không phải lúc nào cũng có.