Nhà phố Nguyễn Đình Thi 152m² giá 169 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Đình Thi 152m² giá 169 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

169 tỷ
152 m² - 1112 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
152 m²

Mặt tiền kinh doanh trước Hồ Tây, 7 tầng bề thế sẵn sàng cho thuê khách sạn/căn hộ dịch vụ, đón sóng tăng giá Nguyễn Đình Thi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:152m²
  • Bố trí:7 tầng nổi bề thế với thang máy và mặt tiền 13.7m, khai thác linh hoạt
  • Đặc điểm:View Hồ Tây vĩnh viễn, doanh thu cho thuê ~400 triệu/tháng, vị trí kim cương khu phố VIP

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khách sạn InterContinental Hanoi Westlake 300m, thuận tiện đón khách quốc tế và sự kiện cao cấp
  • Chỉ 5 phút đi bộ tới chợ hoa Quảng Bá, phù hợp logistics và hành lang dịch vụ
  • Thuận tiện tới công viên nước Hồ Tây và khu vực ẩm thực dọc Trích Sài-Văn Cao cho khách lưu trú thư giãn
  • Nằm sát dãy nhà hàng, café cao cấp dọc Nguyễn Đình Thi – Văn Cao, tạo thương hiệu dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:169 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư tìm tài sản view Hồ Tây, khai thác khách sạn hoặc văn phòng dịch vụ giá trị cao, mong muốn giữ tài sản độc bản trước trục tăng giá.

Liên hệ:

Đặt lịch xem nhanh để chủ nhà chính chủ hỗ trợ thông tin chi tiết và thương lượng.