Nhà Phố Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3 64m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3 64m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

29.5 tỷ
64 m² - 461 triệu/m²

Phường 4 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
64 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3 – vị trí kinh doanh đắc địa, giao dịch siêu hiếm trong tầm giá! Tuyệt vời cho đầu tư hoặc an cư kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:64m² (ngang 3.7m, dài 20m)
  • Bố trí:Kết cấu 2 tầng kiên cố, vuông vức, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm:Nhà trống, hiện trạng còn tốt, có thể cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu. Sổ hồng riêng mới, pháp lý chuẩn, sẵn sàng công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực kinh doanh sầm uất với hàng loạt Spa, Thẩm Mỹ viện, nhà hàng, quán cafe.
  • Cách Chợ Bàn Cờ chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như THCS Bàn Cờ, THPT Nguyễn Thị Minh Khai.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Từ Dũ, Bệnh viện Mắt TP.HCM trong bán kính 1.5km.
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường lớn như Cao Thắng, CMT8, thuận tiện đi lại các quận trung tâm.
  • Tiếp cận các trung tâm thương mại lớn và công viên Tao Đàn chỉ trong ít phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:29.5 tỷ VND (Có hỗ trợ vay ngân hàng đến 26 tỷ VND)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao, hoặc các gia đình muốn an cư kết hợp mở cửa hàng, văn phòng đại diện tại khu vực trung tâm sầm uất nhất Quận 3.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.