Nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, Đà Lạt 73m² giá 11 tỷ - Hỗ trợ vay ngân hàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, Đà Lạt 73m² giá 11 tỷ - Hỗ trợ vay ngân hàng!

11 tỷ
73 m² - 151 triệu/m²

9, Đà Lạt, Lâm Đồng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
73 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố lý tưởng tại Đà Lạt! Với vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Đình Chiểu, căn nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu an cư mà còn mở ra tiềm năng kinh doanh hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái với tổng cộng 7 phòng gồm phòng khách, phòng bếp và khu vực kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, có sân đậu xe, wc riêng, đường ô tô vào thoải mái. Pháp lý sổ đỏ chính chủ, xây dựng kiên cố.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đà Lạt, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 5 phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Tiếp giáp nhiều tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng, thuận lợi cho kinh doanh dịch vụ lưu trú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với cơ hội kinh doanh sinh lời. Căn nhà phù hợp cho gia đình, nhà đầu tư hoặc những ai yêu thích phong cách sống tại Đà Lạt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ vay vốn ngân hàng!