Nhà phố Nguyễn Đình Chiểu 30m² giá 26 tỷ - Mặt tiền khủng, kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Đình Chiểu 30m² giá 26 tỷ - Mặt tiền khủng, kinh doanh đỉnh!

26 tỷ
30 m² - 867 triệu/m²

Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, quận Hai Bà Trưng! Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai muốn sở hữu một vị trí đắc địa với khả năng kinh doanh sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: 4 tầng, với diện tích sử dụng tầng 1 là 25.6m², từ tầng 2 đua ra được 30m²
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng khung bê tông kiên cố, mặt tiền rộng 7m, thuận lợi cho việc buôn bán. Hiện tại, tầng 1 và 2 đang cho thuê với nguồn thu ổn định khoảng 400 triệu/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên và hồ gần 200m, không gian thoáng mát quanh năm
  • Gần các cửa hàng, quán ăn và các dịch vụ tiện ích khác
  • Vỉa hè rộng rãi trước nhà, thuận tiện để xe máy và ô tô
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tuyến giao thông chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng, hoặc nhà ở kết hợp với đầu tư cho thuê, với lượng khách ổn định và tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam