Nhà Phố Nguyễn Công Trứ 20m² chỉ 11.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Công Trứ 20m² chỉ 11.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

11.5 tỷ
20 m² - 575 triệu/m²

Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
20 m²

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư và kinh doanh! Nhà mặt phố Nguyễn Công Trứ, Hai Bà Trưng, vừa giảm sâu 1 tỷ đồng, nay chỉ còn 11.5 tỷ, sẵn sàng đón chủ mới khai thác tiềm năng kinh doanh không giới hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:20m²
  • Bố trí:Nhà 6 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng sử dụng, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 3.5m, vị trí đắc địa ngay phố Nguyễn Công Trứ sầm uất, giao thông thuận tiện, tiềm năng sinh lời cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm gần Chợ Trời, thuận tiện cho hoạt động kinh doanh và mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến phố trung tâm như Trần Khát Chân, Lò Đúc, Phố Huế.
  • Xung quanh có nhiều trường học uy tín như THCS Ngô Sĩ Liên, THPT Trần Phú.
  • Gần Bệnh viện Quân y 108, đảm bảo an tâm về y tế và sức khỏe.
  • Khu vực sầm uất, dân cư đông đúc, tạo lợi thế lớn cho mọi loại hình kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao, các doanh nghiệp nhỏ muốn mở rộng mặt bằng kinh doanh hoặc gia đình muốn vừa an cư vừa phát triển sự nghiệp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà mặt phố vị trí vàng với mức giá cực kỳ ưu đãi này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.