Nhà Phố Nguyễn Chí Thanh, Tuy Hòa 33m² chỉ 4.1 tỷ - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Chí Thanh, Tuy Hòa 33m² chỉ 4.1 tỷ - Mặt tiền kinh doanh!

4.1 tỷ
33 m² - 124 triệu/m²

Thành Phố Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
33 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố 4 tầng mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, Thành phố Tuy Hòa – vị trí vàng cho cuộc sống an cư và kinh doanh thịnh vượng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m² (diện tích sử dụng thực tế được tối ưu hóa)
  • Bố trí:Thiết kế 4 tầng thông thoáng, tối ưu công năng sử dụng cho cả gia đình hoặc mục đích kinh doanh.
  • Đặc điểm:Nhà mặt tiền hướng Đông đón nắng sớm, vị trí đắc địa trên trục đường sầm uất Nguyễn Chí Thanh, pháp lý sổ hồng rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần biển Tuy Hòa, chỉ vài phút di chuyển, lý tưởng cho thư giãn và giải trí.
  • Cách Chợ Lớn Tuy Hòa không xa, thuận tiện mua sắm, giao thương hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học các cấp như Tiểu học Nguyễn Văn Bé, THCS Trần Hưng Đạo.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa tỉnh Phú Yên, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Khu vực sầm uất với nhiều cửa hàng, ngân hàng, dịch vụ đa dạng.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại trung tâm thành phố, những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng kinh doanh sinh lời cao hoặc những ai mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này và được tư vấn chi tiết cùng lịch xem nhà trực tiếp!