Nhà phố Nguyễn Chí Thanh, Quận 11, 27m² giá 4.7 tỷ - Hẻm 10m thông thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Chí Thanh, Quận 11, 27m² giá 4.7 tỷ - Hẻm 10m thông thoáng

4.7 tỷ
27 m² - 174 triệu/m²

Quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại đường Nguyễn Chí Thanh, Quận 11. Ngôi nhà 2 tầng này có kết cấu hiện đại, phù hợp với nhu cầu sinh sống và đầu tư, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m² (4.5 x 6)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, có ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Hẻm 10m thông thoáng, an ninh, gần các tiện ích

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường 3 tháng 2, thuận tiện di chuyển vào trung tâm
  • Cách chợ và siêu thị khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học, bệnh viện, đáp ứng nhu cầu cuộc sống hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Không gian yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và người lớn tuổi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình nhỏ, người độc thân hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại khu vực trung tâm thành phố. Đây cũng là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho những nhà đầu tư thông thái.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội