Nhà phố Nguyễn Cao, HBT 15.8m² giá 6.5 tỷ - Thiết kế thông minh, ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Cao, HBT 15.8m² giá 6.5 tỷ - Thiết kế thông minh, ở ngay!

5.8 tỷ
16 m² - 363 triệu/m²

Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
16 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà phố nhỏ xinh tại ngõ Nguyễn Cao, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng! Đây là một sản phẩm độc đáo cho những ai yêu thích sự tiện nghi trong không gian sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 15.8m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu với mặt tiền 3.1m, hướng Đông Bắc, xây dựng bằng khung bê tông chắc chắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên xanh mát, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn
  • Khu vực đông dân cư, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày
  • Cách các trường học và trạm y tế chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống an ninh khu vực được đảm bảo, tạo cảm giác an toàn cho cư dân
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, các cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!