Nhà phố Nguyễn Cảnh Chân, Quận 1 - 32m² giá 7.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Nguyễn Cảnh Chân, Quận 1 - 32m² giá 7.8 tỷ - Kinh doanh sầm uất!

7.8 tỷ
32 m² - 244 triệu/m²

Nguyễn Cư Trinh, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà phố tại vị trí đắc địa nhất Quận 1! Với diện tích 32m², căn nhà này nằm trên đường Nguyễn Cảnh Chân, chỉ cách mặt tiền 20m, thuận tiện di chuyển ra các trục đường lớn như Trần Hưng Đạo và Võ Văn Kiệt. Khu vực này nổi tiếng với sự sầm uất và an ninh, là nơi lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: Trệt + Lửng + Lầu - 3 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hoàn công đầy đủ, phù hợp cho việc mở văn phòng công ty, spa hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công an Thành phố, đảm bảo an ninh cho cư dân
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện cho việc mua bán
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đa ngành nghề hoặc một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm thành phố. Với thiết kế hợp lý và vị trí vàng, đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam