Nhà Phố Nguyễn Biểu, Nha Trang 68m² giá 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Nguyễn Biểu, Nha Trang 68m² giá 8.2 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

8.2 tỷ
68 m² - 121 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
68 m²

Tìm kiếm tổ ấm lý tưởng hay cơ hội đầu tư sinh lời tại trung tâm Nha Trang? Hai căn nhà phố liền kề tại đường Nguyễn Biểu chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn, với hẻm ô tô rộng rãi, thông thoáng và thiết kế hiện đại sẵn sàng đón chủ mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:Mỗi căn khoảng 68.8m² (ngang 4.16m)
  • Bố trí:Thiết kế 1 trệt 2 lầu, bao gồm 4 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ tầng trệt tiện lợi), 3 phòng vệ sinh. Không gian sống được tối ưu, hiện đại.
  • Đặc điểm:Nằm trong hẻm rộng 2 ô tô né nhau, thông thẳng ra đường Mai Xuân Thưởng, giao thông cực kỳ thuận tiện. Hai căn liền kề, có thể bán riêng hoặc mua cả cặp để đầu tư hoặc mở rộng không gian sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Xóm Mới chỉ vài phút đi xe máy, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các trường học uy tín như Tiểu học Vĩnh Nguyên, THCS Trần Quốc Toản, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa trong bán kính gần, an tâm về y tế.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn và trung tâm thành phố Nha Trang.
  • Di chuyển thuận tiện ra bãi biển Nha Trang, tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan đẹp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.2 tỷ/căn (còn thương lượng trực tiếp với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, hiện đại tại khu vực trung tâm có hẻm ô tô, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có giá trị sinh lời cao tại thành phố du lịch Nha Trang. Đặc biệt phù hợp cho những ai cần phòng ngủ ở tầng trệt.