Nhà phố Ngọc Thụy - Long Biên 32m² giá 8.68 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Thụy - Long Biên 32m² giá 8.68 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

8.68 tỷ
32 m² - 271 triệu/m²

Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Khám phá ngay căn nhà hiếm có tại phố Ngọc Thụy, quận Long Biên, Hà Nội! Với thiết kế 5 tầng hiện đại, diện tích 32m², căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Ô tô vào tận nhà, ngõ rộng có thể đỗ được hàng chục xe, rất hiếm tại khu vực!

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Ngọc Thụy, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, chỉ mất 10 phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.68 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, giao thông thuận lợi và an ninh tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!