Nhà phố Ngọc Thụy Long Biên 100.4m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Thụy Long Biên 100.4m² giá 12.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

12.5 tỷ
100 m² - 125 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
100 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn nhà phố Ngọc Thụy, Long Biên! Nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là lựa chọn hoàn hảo cho thuê với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100.4m²
  • Bố trí: 1 tầng, mặt tiền 5.4m, hướng Đông
  • Đặc điểm: Ngõ rộng 2m, khu vực yên tĩnh, gần nhiều tiện ích

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Long Biên chỉ 200m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần Học viện Hậu Cần, đáp ứng nhu cầu giáo dục
  • Chỉ 1km đến TTTM Mipec Long Biên, đầy đủ dịch vụ mua sắm và giải trí
  • Khu vực an ninh tốt, thích hợp cho gia đình và người đi làm
  • Có khả năng cho thuê với mức giá từ 10 đến 20 triệu/tháng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho những ai đang tìm kiếm nơi ở lâu dài, đầu tư giữ tiền hoặc khai thác cho thuê để tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và biết thêm chi tiết.