Nhà phố Ngọc Thụy 91m² - Mặt tiền 4.4m - Kinh doanh đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Thụy 91m² - Mặt tiền 4.4m - Kinh doanh đỉnh

16.835 tỷ
91 m² - 185 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
91 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà mặt ngõ kinh doanh đắc địa tại phường Ngọc Thụy với diện tích rộng rãi và vị trí lô góc hiếm có. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm không gian vừa ở vừa kết hợp kinh doanh thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91m²
  • Bố trí: Nhà lô góc, mặt tiền rộng 4.4m, không gian thoáng đãng, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt ngõ thông, ô tô tránh nhau thoải mái, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc văn phòng đại diện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường quốc tế Pháp Alexandre Yersin chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần chợ Ngọc Thụy, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng với cầu Long Biên và cầu Chương Dương đi vào trung tâm thành phố
  • Gần khu đô thị Khai Sơn City với hệ thống tiện ích đẳng cấp
  • Xung quanh là nhiều cửa hàng, dịch vụ tiện ích phục vụ đời sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.835 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng có nhu cầu mua để ở kết hợp kinh doanh, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá tốt tại quận Long Biên nhờ vị trí lô góc và mặt tiền rộng.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp trước khi sản phẩm được giao dịch thành công!