Nhà phố Ngọc Lâm Long Biên 46.5m² giá 10.9 tỷ - Vị trí trung tâm, ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Lâm Long Biên 46.5m² giá 10.9 tỷ - Vị trí trung tâm, ở ngay!

10.9 tỷ
46.5 m² - 234 triệu/m²

Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
46.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại Ngọc Lâm, Long Biên! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà 4 tầng, được xây dựng chắc chắn với thiết kế hiện đại, chỉ cách ô tô 30m, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.5m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + Bếp; Tầng 2, 3: 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh/tầng; Tầng 4: Phòng thờ + Sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế thông minh, ngõ nông, rộng thoáng, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài phút di chuyển đến phố cổ Hà Nội
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Lâm chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.9 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ, những ai muốn tìm kiếm không gian sống thoải mái, an ninh và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.