Nhà phố Ngọc Lâm, Long Biên 16m² giá 7 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Lâm, Long Biên 16m² giá 7 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

7 tỷ
16 m² - 438 triệu/m²

Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
16 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Ngọc Lâm, Long Biên! Với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, căn nhà này sẵn sàng cho bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16m²
  • Bố trí: Tầng 1: phòng khách, bếp, WC; Tầng 2 và 3: mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC; Tầng 4: phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, mặt tiền 4,2m, sổ đỏ nở hậu, giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Ô Tô, thuận lợi cho việc di chuyển.
  • Cách trường học và chợ Ngọc Lâm chỉ 500m, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.
  • Gần các khu dân cư sầm uất, đầy đủ dịch vụ.
  • Không xa bệnh viện và các cơ sở y tế, đảm bảo an tâm cho sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần gũi với các tiện ích thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn nhà này trước khi quá muộn!