Nhà phố Ngọc Lâm 34m² giá 3.95 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Ngọc Lâm 34m² giá 3.95 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất sang trọng!

3.95 tỷ
34 m² - 116 triệu/m²

Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
34 m²

Khám phá tổ ấm lý tưởng giữa lòng Hà Nội với căn nhà phố mới đẹp, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay! Nằm gần Vườn Hoa Ngọc Lâm, ngôi nhà không chỉ có vị trí trung tâm mà còn thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại và hợp lý, tối ưu không gian sống cho gia đình bạn.
  • Đặc điểm: Nhà mới, đẹp, được tặng toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vườn Hoa Ngọc Lâm, không gian xanh mát cho gia đình thư giãn.
  • Chỉ cách chợ Ngọc Lâm 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như đường Nguyễn Văn Cừ, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.95 tỷ VND (có bớt cho người thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, hiện đại tại trung tâm Hà Nội, cũng như những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản giá trị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.